วันพฤหัสบดี ที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายประสิทธิ์ หนูกุ้ง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสงขลา สตูล พร้อมด้วย นายการุณ ชูช่วย รองผู้อํานวยการสํานักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสงขลา สตูล นางสาวฉลวย พีรฉัตรปกรณ์ ศึกษานิเทศก์ ร่วมกับสำนักงาน ป.ป.ช. จังหวัดสงขลา ประชุม พัฒนาหลักสูตรและสร้างความร่วมมือในการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา ระดับเขตพื้นที่ ณ สำนักงาน ป.ป.ช. จังหวัดสงขลา วันพฤหัสบดี ที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น.
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-106.png)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/image-105.png)
- สพม.สงขลา สตูล พิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดินเพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาส พระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 23 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม “นิคมวัฒนา” ได้รับเหรียญเงิน การแข่งขันหุ่นยนต์เเละกีฬาอีสปอร์ต ระดับอาเซียน - 17 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม “นิคมวัฒนา” ร่วมกิจกรรมภายใต้โครงการ ให้ความรู้ สร้างความเข้าใจในการป้องกันและเฝ้าระวังยาเสพติดในสถานศึกษา - 17 กรกฎาคม 2024