วันที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 14.00 น. ดร. ศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผอ.สพป.ชุมพร เขต1 พร้อมด้วย นายสุรเนตร เนตรมุข รอง ผอ.สพป.ชุมพร เขต1 ร่วมการประชุมการขับเคลื่อนสถานีแก้หนี้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 5 / 2567 เพื่อติดตามการดำเนินงานและขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษาให้สามารถดำเนินงานได้อย่างมีประสิทธิภาพและต่อเนื่อง ณ ห้องประชุมบางผรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1
รายงานโดย สุนันทรัตน์ เอี่ยมทองกุล นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0907-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0909-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0912-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0914-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__123494402_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__123494404_0.jpg)