วันอังคารที่ ๒๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางอาทิตยา นาคมาลี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และบุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคล ร่วมแสดงความยินดีและให้การต้อนรับ นางสาวทักษิณี หมีนาค (น้องเจมส์) ในโอกาสโอนย้ายมาดำรงตำแหน่ง นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ กลุ่มบริหารงานบุคคล ณ ห้องประชุมรวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
- สพป.สระบุรี เขต ๒ อบรมเชิงปฏิบัติการโครงการพัฒนาศักยภาพการใช้ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร รุ่นที่ ๒ - 16 กรกฎาคม 2024
- ครูและนักเรียนในสังกัด สพป.สระบุรี เขต ๒ เข้าตรวจคัดกรองสายตา - 16 กรกฎาคม 2024
- ผอ.สพป.สระบุรี เขต ๒ ร่วมประชุม “สพฐ. สัญจร รวมพลังแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากร สพฐ. กระทรวงศึกษาธิการ” จุดที่ ๔ ภาคกลาง จ.พระนครศรีอยุธยา - 14 กรกฎาคม 2024