วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 นายธีระศักดิ์ พลนาคู ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 1 มอบหมายให้นายธีรพงษ์ ชัยชนะกลาง รอง ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 1 พร้อมด้วยเพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษาสังกัด สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ร่วมกิจกรรมโครงการเปิดภาคเรียนอย่างปลอดภัย สู่วิถีเด็กไทยในศตวรรษที่ 21 ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยภูมิและร่วมออกปฏิบัติงานติดตามดูแลและเฝ้าระวังสถานการณ์ปัญหาความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา ณ ศูนย์การค้าโรบินสัน ชัยภูมิ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-188.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-174.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-128.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-127.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/6-118.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-88.jpg)
- การประชุมพิจารณาคัดเลือกผู้บริหาร ผู้สอน และผู้สนับสนุน กิจการลูกเสือดีเด่น ประจำปี 2567 สำนักงานลูกเสือจังหวัดชัยภูมิ - 25 กรกฎาคม 2024
- การอบรมพัฒนาศักยภาพบุคลากรผู้ปฏิบัติหน้าที่ในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 1 ประจำปีงบประมาณ 2567 - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชัยภูมิ เขต 1 เปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายโรงเรียนคุ้มครองเด็ก - 25 กรกฎาคม 2024