+++วันนี้ 4 กรกฏาคม 2562 สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ขอแสดงความยินดีและขอต้อนรับ ดร.พุฒชาด จันทร์ดำ รองผอ.สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 รักษาการในตำแหน่งผอ.สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ช่วงเช้าวันนี้ท่านได้มาทำงานในห้องผู้อำนวยการฯ เป็นวันแรก โดยเจ้าคณะอำเภอเมืองแม่ฮ่องสอน ได้มาให้พรและพรมน้ำพระพุทธมนต์ เพื่อเป็นสิริมงคล และในวันนี้มีคณะจากศึกษาธิการจังหวัดแม่ฮ่องสอน นำโดยท่าน นายศิริเศรษฐ ศรีกอก ศึกษาธิการจังหวัดแม่ฮ่องสอน และนายสมภูมิ ธรรรมายอดดี ศึกษาธิการจังหวัดเพชรบุรี ได้มาแสดงความยินดี ณ ห้องผู้อำนวยการ สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1+++ธีรธิดา พรหมมาแบน รายงาน+++
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 จัดกิจกรรมเพื่อเป็นการถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ประชุม อ.ก.ค.ศ. ครั้งที่ 8/2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- การแข่งขันจักรยานขาไถ (Balance Bike) เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ จังหวัดแม่ฮ่องสอน - 24 กรกฎาคม 2024