สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 ร่วมกับคณะผู้บริหารและคณะครู บุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับ ดร.ประจักษ์ สีหราช ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 คนใหม่ ณ อาคารบุญชูตรีทอง โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย เมื่อวันที่ 11 กรกฎาคม 2562 ที่ผ่านมา มีบุคลากรร่วมการต้อนรับจากจังหวัดเชียงราย พะเยา ลำปาง ลำพูน จำนวนกว่า 500 คน
การต้อนรับผู้อำนวยการฯ คนใหม่ครั้งนี้ ได้รับความร่วมมือจากเครือข่าย คณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด ตลอดรวมถึงโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัยเอื้อเฟื้อสถานที่ นักเรียน และพิธีกร อีกทั้งโรงเรียนลำปางกัลยาณี จัดคณะนักเรียนร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้ ทำให้การต้อนรับครั้งนี้ ลุล่วง เรียบร้อย ราบรื่นเป็นอย่างดี ด้วยความร่วมแรงร่วมใจ สมัครสมานสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่เขตการศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 ขอขอบพระคุณคณะผู้บริหารและคณะครู นักเรียน ไว้ ณ โอกาสนี้
ชมภาพกิจกรรมได้ที่ FB สพมสามสิบห้า
นภัสวรรณ ทาไชยวงค์
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ/รายงาน-ภาพ
นายลัญจกร ผลวัฒนะ
นักส่งเสริมการจัดการศึกษา/ภาพ
นายสุทัศชัย จันโท
พนักงานราชการ/ภาพ
นายรณชัย พิชิตสันต์
พนักงานราชการ/ภาพ
- สพม.ลำปาง ลำพูน ทำพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน นิเทศ ติดตาม แผนการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการศึกษาตามแนวทางการประเมินนานาชาติ (PISA) - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน ร่วมพิธีเปิดและเยี่ยมชมนิทรรศการมหกรรมวิชาการ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการดำเนินงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” - 11 กรกฎาคม 2024