นายบุญสม โพธิ์เงิน ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ประธานพิธีเปิด บรรยายพิเศษ เยี่ยมชมผลการปฏิบัติหน้าที่ ในการประชุมเชิงปฏิบัติการเตรียมความพร้อมรับการประเมินสัมฤทธิผล การปฏิบัติงานตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ทั้งนี้ คณะกรรมการที่ปรึกษา พี่เลี้ยง (Coaching Team) ร่วมเยี่ยมชมผลการปฏิบัติหน้าที่ พร้อมให้ข้อคิด เสนอแนะแนวทางในการปฏิบัติหน้าที่ เพื่อพัฒนาการศึกษาแก่ผู้บริหารสถานศึกษาใหม่ ทั้ง 28 คน วันที่ 15 สิงหาคม 2562 ณ ห้องประชุมดินทอง 1 สพป.พิษณุโลก เขต 2
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024