https://www.youtube.com/watch?v=30eeXjMkV4E&feature=youtu.be
เมื่อวันที่ 11 กันยายน 2562 ที่โรงเรียนปากชมวิทยา นายกมล เสนานุช นายกสมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนปากชมวิทยา อ.ปากชม จ.เลย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 และคณะมอบรถบรรทุก 6 ล้อ ตามโครงการ “รถรับส่งน้องเรียน” โดยมีว่าที่ ร.ต.อดุลย์ สุชัยราช ผู้อำนวยการโรงเรียนปากชมวิทยา คณะกรรมการสถานศึกษา ครูและนักเรียน ร่วมกันรับมอบ
- สพม.เลย หนองบัวลำภู ร่วมรับนโยบาย “เรียนที่ชอบ อาชีพที่ใช่ ได้ความสุข” - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู จัดกิจกรรมวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการประเมินการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024