วันที่ 13 พฤศจิกายน 2561 ณ สนามโรงเรียนบ้านดินทอง และสนามโรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 จัดการแข่งขันกีฬาฟุตบอล ฟุตซอล วอลเล่ย์บอล เซปักตะกร้อ และคีตะมวยไทย เพื่อคัดเลือกตัวแทนนักกีฬา สพป.พิษณุโลก เขต 2 เข้าร่วมการแข่งขันกีฬา สพฐ.เกมส์ 2561 ในระดับจังหวัดพิษณุโลก
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024