^^^^^ วันนี้ ดร.พุฒชาด จันทร์ดำ รองผอ.สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ร่วมกับ นางสุกัญญา ชุมประการ ประธานแม่บ้านมหาดไทยจังหวัดแม่ฮ่องสอนพร้อมด้วยสมาชิกแม่บ้านมหาดไทยจังหวัดแม่ฮ่องสอน ออกเยี่ยมนักเรียนทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ ราย เด็กชายพสิษฐ์ คีรีเขตสงบ โรงเรียนบ้านเลโค๊ะ ตำบลสบเมย อำเภอสบเมย จังหวัดแม่ฮ่องสอน นักเรียนทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ พร้อมมอบทุนการศึกษา จำนวน 1,000 บาท และของใช้จำนวน 1 ชุด เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้เด็กตั้งใจเรียน+++ ขอบพระคุณภาพจากท่านรองพุฒชาดค่ะ+++
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 จัดกิจกรรมเพื่อเป็นการถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ประชุม อ.ก.ค.ศ. ครั้งที่ 8/2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- การแข่งขันจักรยานขาไถ (Balance Bike) เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ จังหวัดแม่ฮ่องสอน - 24 กรกฎาคม 2024