ในวันที่ 16 มีนาคม 2563 นายเกรียงศักดิ์ ยอดสาร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 นำคณะบุคลากรในสังกัด จำนวน กว่า 50 คน ทำกิจกรรมเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต ประกอบด้วย เคารพธงชาติ บูชาพระรัตนตรัย กล่าวคำปฏิญาณเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต ณ หน้าเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35
นายเกรียงศักดิ์ ยอดสาร รอง.ผอ.สพม.35 ได้ประชาสัมพันธ์ให้บุคลากรทุกคนดูแลตัวเอง และระมัดระวังการใช้ของร่วมกัน ควรใส่ผ้าปิดปาก ล้างมือทุกครั้งที่จับสิ่งของ ควรใช้ปากกาส่วนตัว และพยายามหลีกเลี่ยงการเข้าร่วมกลุ่มชน เพื่อป้องกันตัวเองจากการติดเชื้อโควิค 19
นภัสวรรณ ทาไชยวงค์
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ/รายงาน-ภาพ
- สพม.ลำปาง ลำพูน ทำพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน นิเทศ ติดตาม แผนการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการศึกษาตามแนวทางการประเมินนานาชาติ (PISA) - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน ร่วมพิธีเปิดและเยี่ยมชมนิทรรศการมหกรรมวิชาการ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการดำเนินงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” - 11 กรกฎาคม 2024