เมื่อเร็ว ๆนี้ นายประทัด ผาลี ผุ้อำนวยการดรงเรียนภูกระดึงวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 จัดการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อขับเคลื่อนระบบประกันคุณภาพภายในของสถานศึกษา และการเตรียมความพร้อมเพื่อประเมินคุณภาพภายนอกรอบสี่ โดยมีวิทยากร จาก นายทวีวัฒน์ พิมพ์พัฒน์ ครูโรงเรียนเลยพิทยาคม นางสุพัตรา ไชยจันหอม ครูโรงเรียนเลยพิทยาคม และนางสาวมยุรี ยลสุข ศึกษานิเทศก์ สพม. 19
……………………………………..
ขอบคุณข้อมูลจากนางสาวมยุรี ยลสุข ศึกษานิเทศก์ สพม. 19
- สพม.เลย หนองบัวลำภู ร่วมรับนโยบาย “เรียนที่ชอบ อาชีพที่ใช่ ได้ความสุข” - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู จัดกิจกรรมวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการประเมินการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024