วันที่ 27 พฤศจิกายน 2561 เวลา 13.30 น. ณ หอประชุมศรีอุทุมพร นายธีระพงศ์ บุษบงก์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษเขต 2 พร้อมด้วย รองผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ผอ.กลุ่ม/หน่วย ประธานกลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ผู้แทน ก.ต.ป.น. และเจ้าหน้าที่ สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ร่วมต้อนรับคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในระยะเวลา 1 ปี โดยมีนายไพบูลย์ ศรีสุธรรม ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 ประธานคณะกรรมการ นายเทวรัฐ โตไทยะ กรรมการ นายวัชร์โรจน์ ไชยพิเดช กรรมการและเลขานุการ
- สพป.ศรีสะเกษ เขต ๒ จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐานจังหวัดศรีสะเกษ - 16 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 วันคล้ายวันสถาปนาครบรอบ 21 ปี สพฐ. - 7 กรกฎาคม 2024