วันที่ 1 กันยายน 2563 เวลา 09.30 น. ณ หอประชุมศรีอุทุมพร นางวรรณภา บุตรวงศ์ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการอบรมโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรมและธรรมาภิบาลในสถานศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) กิจกรรมเสริมสร้างธรรมาภิบาลในสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2563
- สพป.ศรีสะเกษ เขต ๒ จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐานจังหวัดศรีสะเกษ - 16 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 วันคล้ายวันสถาปนาครบรอบ 21 ปี สพฐ. - 7 กรกฎาคม 2024