เมื่อวันที่ 1 กันยายน 2563 นายไพโรจน์ พรมสอน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 (เลย-หนองบัวลำภู) มอบเสื้อที่ระลึก “SESAO19” ให้กับนายสมใจ วิเศษทักษิณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 21 (หนองคาย-บึงกาฬ) เนื่องในโอกาสที่นำคณะผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรทางการศึกษา เข้าพื้นที่ศึกษาดูงานด้านระบบบริหารจัดการสถานศึกษาและระบบบริหารหลักสูตรของโรงเรียปทุมเทพวิทยาคาร รวมถึงการเข้าศึกษาดูงานระบบการบริหารจัดการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 21
…………………………………………..
- สพม.เลย หนองบัวลำภู ร่วมรับนโยบาย “เรียนที่ชอบ อาชีพที่ใช่ ได้ความสุข” - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู จัดกิจกรรมวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการประเมินการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024