สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต35 โดยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ซึ่งได้รับมอบหมายจากคณะกรรมการประเมินสถานศึกษาและนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ประจำปี 2563 เข้าประเมินนักเรียนระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน มัธยมศึกษาตอนต้น นำโดย นางนภาพร แสงนิล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต35 และคณะกรรมการประกอบด้วย นายโกศล สินธุบุญ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, นางวราภรณ์ เชื้อน้อย นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ, นายลัญจกร ผลวัฒนะ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ, นายพีรวุทธิ์ สีตาบุตร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ
ร่วมประเมินนักเรียนฯ ณ โรงเรียนแม่วะวิทยา อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 ในวันที่ 16 กันยายน 2563 โดยมีคณะผู้บริหารโรงเรียน คณะกรรมการสถานศึกษาและแขกผู้เกียรติ คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา คณะนักเรียนร่วมให้ข้อมูลและนำเสนอผลงานที่เกี่ยวข้องกับนักเรียนที่เข้ารับการประเมิน
พีรวุทธิ์ สีตาบุตร
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ/รายงาน-ภาพ
- สพม.ลำปาง ลำพูน ทำพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน นิเทศ ติดตาม แผนการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการศึกษาตามแนวทางการประเมินนานาชาติ (PISA) - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน ร่วมพิธีเปิดและเยี่ยมชมนิทรรศการมหกรรมวิชาการ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการดำเนินงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” - 11 กรกฎาคม 2024