^^วันศุกร์ ที่ 25 เดือนกันยายน พ.ศ.2563 ดร.พุฒชาด จันทร์ดำ ผอ.สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 มอบของขวัญและเค้กวันเกิดแก่บุคลากรที่เกิดเดือนกันยายน จำนวน 3 ราย ตามโครงการพัฒนาสมรรถนะศักยภาพการปฏิบัติงานและยกย่องเชิดชูเกียรติข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ปี 2563 นางเอมอร รัตนเพ็ญ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา /นางสาวจุฑามาศ เตียวตระกูล นักวิชาการพัสดุชำนาญการพิเศษ /นายไพฑูรย์ มณีรัตน์ พนักงานธุรการ ส.4 เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติงาน ตามโครงการพัฒนาศักยภาพและส่งเสริมขวัญกำลังใจแก่บุคลากรทางการศึกษา นางปรียาภา คำนุ่น ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ผู้รับผิดชอบโครงการ//ธีรธิดา พรหมมาแบน รายงาน///
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 จัดกิจกรรมเพื่อเป็นการถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ประชุม อ.ก.ค.ศ. ครั้งที่ 8/2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- การแข่งขันจักรยานขาไถ (Balance Bike) เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ จังหวัดแม่ฮ่องสอน - 24 กรกฎาคม 2024