27 ตุลาคม 2563 นางนภาพร แสงนิล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 เป็นประธานในการเยี่ยมการเตรียมความพร้อมเพื่อรับการประเมินฯ สถานศึกษาเพื่อขอรับรางวัลพระราชทาน ระดับมัธยมศึกษา ขนาดใหญ่ ประจำปี 2563 ณ โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35
คณะกรรมการ ประกอบด้วย นายโกศล สินธุบุญ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศีกษา นางวราภรณ์ เชื้อน้อย นายลัญจกร ผลวัฒนะ นักวิชาการศึกษา นายพีรวุทธิ์ สีตาบุตร ศึกษานิเทศก์ โดยมีนายทองศรี จินะ ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะผู้บริหารโรงเรียน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา คณะสภานักเรียนและตัวแทนนักเรียนร่วมนำเสนอข้อมูลเพื่อเตรียมรับการประเมินฯ พร้อมรับฟังข้อเสนอแนะเพื่อพัฒนาการนำเสนอข้อมูลที่ครบถ้วนและชัดเจนต่อไป
พีรวุทธิ์ สีตาบุตร
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ/รายงาน-ภาพ
- สพม.ลำปาง ลำพูน ทำพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน นิเทศ ติดตาม แผนการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการศึกษาตามแนวทางการประเมินนานาชาติ (PISA) - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน ร่วมพิธีเปิดและเยี่ยมชมนิทรรศการมหกรรมวิชาการ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการดำเนินงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” - 11 กรกฎาคม 2024