เมื่อเวลา 09.39 น. วันที่ 4 ตุลาคม 2563 ที่ห้องประชุมรุ่งอรุณ สพม.19 นายไพโรจน์ พรมสอน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 พร้อมด้วยนายณัฐภณ ดวงท้าวเศษ นายปฐมพงษ์ สมอฝาก รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 พร้อมด้วยคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 ร่วมกันมอบช่อดอกไม้ แสดงความยินดีและต้อนรับนางสาวนันนกรฐ์ ทิพย์สูงเนิน ผู้อำนวยการโรงเรียนดงบังวิทยายน อ.เขาสวนกวาง จ.ขอนแก่น สพม.25 เนื่องในโอกาสเข้ามารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 คนใหม่
…………………………………….
- สพม.เลย หนองบัวลำภู ร่วมรับนโยบาย “เรียนที่ชอบ อาชีพที่ใช่ ได้ความสุข” - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู จัดกิจกรรมวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการประเมินการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024