เมื่อวันที่ 9 พฤศจิกายน 2563 นายไพโรจน์ พรมสอน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 นายณัฐภณ ดวงท้าวเศษ และนายปฐมพงษ์ สมอฝาก รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมให้การต้อนรับน.ส.นันนกรฐ์ ทิพย์สูงเนิน เนื่องโอกาสเดินทางเข้ามารับตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 คนใหม่ โดยมีนายสมใจ วิเศษทักษิณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 และคณะร่วมเดินทางมาเป็นกำลังใจจำนวนมาก
คลิป https://www.youtube.com/watch?v=KlG7lZnScyQ&feature=youtu.be
- สพม.เลย หนองบัวลำภู ร่วมรับนโยบาย “เรียนที่ชอบ อาชีพที่ใช่ ได้ความสุข” - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู จัดกิจกรรมวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการประเมินการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024