วันที่ 11 พฤศจิกายน 2563 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ นายสุริภาศ สีหะวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 2 พร้อมด้วยนางวรรณภา บุตรวงศ์ นายทรงวุฒิ ศรล้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 2 และบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่ ร่วมรับชมรายการ “พุธ เช้าข่าว สพฐ.”
หลังจากนั้นได้ประชุมเพื่อแจ้งข้อราชการและนโยบายการปฏิบัติงานแก่บุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่ รับทราบและถือปฏิบัติ
- สพป.ศรีสะเกษ เขต ๒ จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐานจังหวัดศรีสะเกษ - 16 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 วันคล้ายวันสถาปนาครบรอบ 21 ปี สพฐ. - 7 กรกฎาคม 2024