วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 08.00 น. นางชุลีกร ทองด้วง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต ร่วมปฏิบัติการตรวจเยี่ยมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 36 จังหวัดภูเก็ต โดยพลเรือเอกพงษ์เทพ หนูเทพ องคมนตรีและประธานกรรมการบริหารมูลนิธิราชประชานุเคราะห์ในพระบรมราชูปถัมภ์และคณะ เพื่อรับทราบผลการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรค ในการจัดการเรียนการสอน สภาพทั่วไป อาคารสถานที่ของโรงเรียน พร้อมเยี่ยมชมนิทรรศการผลการดำเนินงานของนักเรียน โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 36 จังหวัดภูเก็ต ทั้งนี้ ผู้ว่าราชการจังหวัดภูเก็ต คณะกรรมการมูลนิธิราชประขานุเคราะห์ หน่วยงานราชการจังหวัดภูเก็ต ผู้บริหารโรงเรียน คณะครู และนักเรียน ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ณ โรงเรียน
ราชประชานุเคราะห์ 36 จังหวัดภูเก็ต อำเภอกะทู้ จังหวัดภูเก็ต
- สพป.ภูเก็ต ประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภูเก็ต ครั้งที่ 8/2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.ภูเก็ต อบรมพัฒนาครูผู้ช่วยสู่ครูมืออาชีพ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารงานบุคคล - 23 กรกฎาคม 2024
- สพป.ภูเก็ต พัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาและรองผู้อำนวยการสถานศึกษา - 18 กรกฎาคม 2024