<<<< วันพฤหัสบดี ที่ 18 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2564 นายสุรชาติ การสอาด รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 1 พร้อมด้วยนางนงคราญ บัวระหงษ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ และคณะลงพื้นที่นิเทศ ติดตามและตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านท่าหินส้ม อำเภอขุนยวม จังหวัดแม่ฮ่องสอน พบปะผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู นักเรียน ติดตามการจัดการเรียนการสอน โครงการอาหารกลางวัน ความพร้อมด้านอาคารสถานที่ ขอขอบคุณทีมงานโรงเรียนบ้านท่าหินส้ม นำโดยผอ.บำรุง อมรอาจหาญ ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นนะคะ//ผอ.ดารารัตน์ ผิวผัน ภาพข่าว//ธีรธิดา พรหมมาแบน รายงาน///
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 จัดกิจกรรมเพื่อเป็นการถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ประชุม อ.ก.ค.ศ. ครั้งที่ 8/2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- การแข่งขันจักรยานขาไถ (Balance Bike) เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ จังหวัดแม่ฮ่องสอน - 24 กรกฎาคม 2024