วันที่ 15 มีนาคม 2564 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน มอบหมายให้ นางนภาพร แสงนิล รองสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) เพื่อขับเคลื่อน จังหวัดและอำเภอ TO BE NUMBER ONE จังหวัดลำปาง ระหว่างผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง กับหัวหน้าส่วนราชการในจังหวัดลำปางทุก Setting และการอบรมพัฒนาเสริมสร้างศักยภาพแกนนำเครือข่าย ชมรม TO BE NUMBER ONE จังหวัดลำปาง ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง
วศินี วนรัตน์ นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ/ภาพ-ข่าว
- สพม.ลำปาง ลำพูน ทำพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน นิเทศ ติดตาม แผนการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการศึกษาตามแนวทางการประเมินนานาชาติ (PISA) - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน ร่วมพิธีเปิดและเยี่ยมชมนิทรรศการมหกรรมวิชาการ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการดำเนินงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” - 11 กรกฎาคม 2024