วันที่ 8 เมษายน 2564 เวลา 09.00 น. นายมนัส เจียมภูเขียว ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 2 มอบหมายให้ นางสาวจุลนิต เณรสุวรรณ รอง ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 2 เป็นประธานต้อนรับคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผล การปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง รอง ผอ.สพท.ในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 1 ณ หอประชุมสายทองสายธารธรรม โดยมี นายปราโมทย์ แสนกล้า ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 1 ประธานกรรมการ นายชัยวัฒน์ ตั้งพงษ์ ผอ.สพม.ชัยภูมิ กรรมการนายสุชิต ชมภูวงศ์ ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต 3 กรรมการและเลขานุการ และมีนางสุนีย์ ชัยวงษ์ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา สพป.นครราชสีมา เขต 1 ผู้ช่วยเลขานุการ ในการนี้ นายโกละเม็ด วรรณพิมพ์ รอง ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 2 เข้ารับการประเมินฯ และนำเสนอผลงานการปฏิบัติหน้าที่ฯ ซึ่งได้รับข้อเสนอแนะจากคณะกรรมการอันเป็นประโยชน์ต่อการพัฒนา และขับเคลื่อนคุณภาพการศึกษาอย่างดียิ่ง
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/ประเมินรองโกละเม็ด_๒๑๐๔๐๘_52.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/DSCF8594.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/DSCF8574.jpg)
1
- สพป.ชัยภูมิ เขต 2 มอบบ้านน้ำใจ คืนความสุขสู่ลูก สพฐ. ปีที่ 10 หลังที่ 91,92 และ 93 - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชัยภูมิ เขต 2 ร่วมกับศูนย์เครือข่ายการศึกษาอำเภอเกษตรสมบูรณ์ มอบบ้านน้ำใจ คืนความสุขสู่ลูก สพฐ. ปีที่ 10 หลังที่ 84 ,85 ,86 - 18 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชัยภูมิ เขต 2 ศึกษาดูงานการบริหารงานการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น (Quick Win) สพป.อุบลราชธานี เขต 3 - 15 กรกฎาคม 2024