วันที่ ๒๓ กันยายน ๒๕๖๔ นายจรัญ หวานคำ ผอ.สพป.ระยอง เขต ๒ พร้อมบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรมแสดงมุทิตาจิต โดยการมอบเกียรติบัตรและของที่ระลึกแก่ผู้เกษียณอายุราชการ ประจำปี ๒๕๖๔ จำนวน ๓ ราย คือ นางอำพัย อุดมพฤกษชาติ รอง ผอ.สพป.ระยอง เขต ๒ นางจำรัส มีลาภ ผอ.กลุ่มนิเทศฯ และนางเยาวดี เฉลียว นักทรัพยากรบุคคล เพื่อเป็นการสร้างขวัญกำลังใจ และยกย่องเชิดชูเกียรติให้แก่บุคลากร ณ ห้องประชุมแหลมแม่พิมพ์ สพป.ระยอง เขต ๒
- สพป.ระยอง เขต ๒ จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ระยอง เขต ๒ รับการติดตามเพื่อพัฒนาการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชิงประจักษ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ - 21 กรกฎาคม 2024
- สพป.ระยอง เขต ๒ ประชุมเพื่อพิจารณาคัดเลือกผลงานกิจกรรมโครงการโรงเรียนสุจริต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ - 16 กรกฎาคม 2024