วันที่ 15 ตุลาคม 2564 นายมนัส เจียมภูเขียว ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 2 มอบให้นายวิจิตร นารอง รอง ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 2 เป็นประธานการประชุมผู้อำนวยการสถานศึกษาและรองผู้อำนวยการสถานศึกษาที่ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ในระยะเวลา 1 ปี สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 2 เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระหว่างกัน และสรุปผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา และรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี โดยมีนางสรินทรา ประยงค์เพชร ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา บุคลากรในกลุ่ม พร้อมด้วยผู้อำนวยการสถานศึกษาและรองผู้อำนวยการสถานศึกษาที่ได้รับการบรรจุแต่งตั้ง เข้าร่วมประชุมสรุปผลการปฏิบัติงานในครั้งนี้
ณ ห้องประชุมเตชะธัมโม
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/1-60.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/4-52.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/5-45.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/2-56.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/3-48.jpg)
- สพป.ชัยภูมิ เขต 2 มอบบ้านน้ำใจ คืนความสุขสู่ลูก สพฐ. ปีที่ 10 หลังที่ 91,92 และ 93 - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชัยภูมิ เขต 2 ร่วมกับศูนย์เครือข่ายการศึกษาอำเภอเกษตรสมบูรณ์ มอบบ้านน้ำใจ คืนความสุขสู่ลูก สพฐ. ปีที่ 10 หลังที่ 84 ,85 ,86 - 18 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชัยภูมิ เขต 2 ศึกษาดูงานการบริหารงานการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น (Quick Win) สพป.อุบลราชธานี เขต 3 - 15 กรกฎาคม 2024