วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ นายสุเทพ ศรบุญทอง ผอ.สพป.ระยอง เขต ๒ เป็นประธานในการประชุมการจัดการแข่งขันกีฬาผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ระหว่างสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระยอง เขต ๒ กับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาฉะเชิงเทรา เขต ๒ ในวันที่ ๒๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ ตั้งแต่เวลา ๑๖.๓๐ น. เพื่อปรึกษาหารือเกี่ยวกับการจัดการแข่งขัน ให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย ณ ห้องประชุมหลวงปู่คร่ำ ยโสธโร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษระยอง เขต ๒
- สพป.ระยอง เขต ๒ จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ระยอง เขต ๒ รับการติดตามเพื่อพัฒนาการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชิงประจักษ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ - 21 กรกฎาคม 2024
- สพป.ระยอง เขต ๒ ประชุมเพื่อพิจารณาคัดเลือกผลงานกิจกรรมโครงการโรงเรียนสุจริต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ - 16 กรกฎาคม 2024