![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/23530.jpg)
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 ดร.วันชัย วงศ์ศิลป์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 เป็นประธานในการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 2 พร้อมด้วย นายสมบูรณ์ ไชยกาฬ ผู้ทรงคุณวุฒิ นายถาวร หนูสงวน ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลปากพะยูน นางจุไรรัตน์ จำนงค์ ผู้อำนวยการบ้านโพธิ์ (ชุมคณานุสรณ์) คณะกรรมการฯ และนายศุภชัย การนาดี นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบดำเนินการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาฯ นายประสิทธิ์ ขาวทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านแหลมกรวด (อินทรประดิษฐ์) และ นางสาวอาอีฉ๊ะ มะแซ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากบางนาคราช
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/23520.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/23536.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/23532.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/23543.jpg)
Latest posts by วราภรณ์ ภิบาลศักดิ์ (see all)
- สพป.พัทลุง เขต 2 จัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย เนื่องในสัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ปี 2567 รอบชนะเลิศ - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พัทลุง เขต 2 ร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) โดยสำนักวิชาครุศาสตร์และศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.พัทลุง เขต 2 ติดตามการดำเนินงานตามโครงการ “สุขาดี มีความสุข” - 17 กรกฎาคม 2024