วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 นายศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านนาแซะ อำเภอเมืองชุมพร เพื่อติดตามความพร้อม และการจัดการเรียนการสอนแบบ On-site ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 ในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ( Covid-19) ซึ่งโรงเรียนมีการปฏิบัติตามมาตรการทางด้านสาธารณสุขอย่างเคร่งครัด พร้อมได้พบปะพูดคุยกับคณะครู เพื่อสอบถามปัญหาพร้อมให้คำปรึกษา ข้อเสนอแนะ ทั้งนี้ เพื่อเป็นกำลังใจกับผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษาในการปฏิบัติงาน.–
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_6-Copy.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_17.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_4.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_5.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_9.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_13.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_12.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_2.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/LINE_ALBUM_22265_๒๒๐๒๒๒_16-Copy.jpg)