![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7505.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7510.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7515.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7516.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7524.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7528.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7531.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7536.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7539.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7546.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7548.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7552.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7560.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7564.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7572.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7575.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7578.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7581.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7584.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7586.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7589.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7593.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7600.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Resize-of-DSC_7612.jpg)
เมื่อเวลา 14.00 น.วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2565 ที่โรงเรียนบ้านโคกเพ็ก ตำบลโนนเพ็ก อำเภอพยุห์ จังหวัดศรีสะเกษ ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ประธานกรรมการประเมินฯ พร้อมด้วย นายอนุศักดิ์ พันธ์งาม ผู้อำนวยการเชี่ยวชาญ โรงเรียนอนุบาลวัดพระโต กรรมการและเลขานุการ ได้เดินทางไปประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ในรอบระยะเวลา 1 ปี ของ นายโกสัลล์ จุลเหลา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกเพ็ก ซึ่งเป็นโรงเรียนขนาดเล็ก เปิดสอนตั้งแต่ระดับชั้นอนุบาล 1 ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 มีข้าราชการครูและบุคลากร จำนวน 8 คน นักเรียน จำนวน 41 คน โดยมี นายบุญธรรม โคดม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโนนเพ็ก นายชัยศิลป์ พิมสอน ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน เจ้าอาวาสวัดโคกเพ็ก ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน นักเรียน ผู้นำชุมชน และผู้ปกครองนักเรียน ให้การต้อนรับ พร้อมทั้งนำเสนอผลการปฏิบัติงานในรอบปี และตอบข้อซักถามของคณะกรรมการประเมินฯ ในครั้งนี้ ทั้งนี้ การดำเนินกิจกรรมดังกล่าว ได้ปฏิบัติตามมาตรการภายใต้การควบคุมการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) ของกระทรวงสาธารณสุข อย่างเคร่งครัด///// ปาริชาติ อาจสำแดง ภาพ / ข่าว
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 อบรมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนการใช้สื่อเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการจัดการเรียนรู้ และพัฒนางาน ประยุกต์ใช้ AI ในการสร้างสื่อในรูปแบต่าง ๆ เชื่อมโยงสื่อการเรียนรู้ - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 แข่งขัน A-MATH “ฝึกความคิด พิชิตสมอง ท้าประลอง A-MATH ประจำปี 2567” ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 จัดการแข่งขันภาษาไทย โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในสัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ปี 2567 - 25 กรกฎาคม 2024