![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9914.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9921.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9926.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9927.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9930.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9934.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9936.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9937.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9940.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9942.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9946.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9948.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9950.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9952.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9954.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9956.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9960.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9963.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9967.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9968.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9972.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9974.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9977.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/Resize-of-DSC_9980.jpg)
เมื่อเวลา 09.00 น.วันที่ 8 มีนาคม 2565 ที่ห้องประชุมเพชร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 เป็นประธานการประชุมเชิงปฏิบัติการโรงเรียนคุณภาพ เพื่อจัดทำแผนบูรณาการการศึกษาโรงเรียนคุณภาพ และโรงเรียนเครือข่าย โดยมี นายคำโพธิ์ บุญสิงห์ นายชาณุวัติ ศรเพชร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 นางธัญญาธนันท์ นิธิศเกษมโภคิน ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ประธานกลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาแบบบูรณาการทุกกลุ่มเครือข่าย คณะกรรมการขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพ ผู้อำนวยการโรงเรียนคุณภาพ ผู้อำนวยการโรงเรียนเครือข่ายทุกโรงเรียน ศึกษานิเทศก์ ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้///// ปาริชาติ อาจสำแดง ภาพ / ข่าว
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 อบรมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนการใช้สื่อเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการจัดการเรียนรู้ และพัฒนางาน ประยุกต์ใช้ AI ในการสร้างสื่อในรูปแบต่าง ๆ เชื่อมโยงสื่อการเรียนรู้ - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 แข่งขัน A-MATH “ฝึกความคิด พิชิตสมอง ท้าประลอง A-MATH ประจำปี 2567” ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 จัดการแข่งขันภาษาไทย โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในสัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ปี 2567 - 25 กรกฎาคม 2024