นายสุชน วิเชียรสรรค์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 พร้อมด้วยทีมบริหารโครงการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา จุดที่ 19 ร่วมประชุมเชิงปฎิบัติการพัฒนาวิทยากรพี่เลี้ยงหลักสูตร”การพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา” ระหว่างวันที่ 11-12 ก.พ.62 ณ โรงแรมนนทบุรีพาเลซ จังหวัดนนทบุรี ซึ่งสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน มอบหมายให้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 เป็นหน่วยพัฒนาฯ โดยมีผู้เข้ารับการพัฒนาจาก 6 จังหวัด คือ พิษณุโลก อุตรดิตถ์ สุโขทัย ตาก แพร่ น่าน รวมจำนวนทั้งสิ้น 308 คน ระหว่างวันที่ 20-27 ก.พ.62 ณ โรงแรมอมรินทร์ลากูน อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก
Latest posts by Alisa Pratumpo (see all)
- สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์ ร่วมกิจกรรมวันต่อต้านยาเสพติดโลก ประจำปี 2567 - 27 มิถุนายน 2024
- สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์ จัดอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาวิทยากรแกนนำเพื่อขับเคลื่อนการพัฒนาศักยภาพการจัดการเรียนรู้เพื่อเสริมสร้างความฉลาดรู้ของผู้เรียนตามแนวทางการประเมินระดับนานาชาติ (PISA) - 27 มิถุนายน 2024
- สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์ ประชุมการพัฒนาประสิทธิภาพ คุณภาพ มาตรฐานการปฏิบัติราชการและบริหารจัดการศึกษา ครั้งที่ 3/2567 - 27 มิถุนายน 2024