วันที่ 28 มีนาคม 2565 เวลา 10.30 น. นายศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 (ประธานกองทุนชาตะสัมพันธ์สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1) พร้อมด้วย นางกันยมาส ชูจีน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 และบุคลากรในสำนักงานเขตฯ ร่วมวางหรีดเคารพศพ นายสาย ม่วงแดง บิดาของนางดวงพร จินดาชื่น ครูโรงเรียนอนุบาลชุมพร ทั้งนี้ เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับครอบครัวของคุณครูดวงพร จินดาชื่น
Latest posts by นิตา คุณวุฒิ (see all)