>>>>>>วันที่ 31 มีนาคม พ.ศ.2565 เวลา 9:30น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผอ.สพป.นราธิวาส เขต 3 เป็นประธาน เปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพครูผู้สอนในการประยุกต์ใช้สื่อดิจิทัลเพื่อการจัดการเรียนการสอน ระหว่าง วันที่ 31 มีนาคม – 1 เมษายน 2565 มีครูเข้ารับการอบรมทั้ง 75 คน ณ ห้องประชุมระแงะ สพป.นราธิวาส เขต 3 โดยมีนางสาวธรรศญา หล่าอุดม รอง ผอ.สพป.นราธิวาส เขต 3 ได้พบปะกับครูที่เข้ารับการอบรม โดยการนำ สื่อดิจิทัลรูปแบบต่างๆ มาใช้เป็นเครื่องมือในการเพิ่มประสิทธิภาพการเรียนการสอน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8181.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8165.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8166.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8209.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8226.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8227.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8237.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8240.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_8241.jpg)
- สพป.นราธิวาส เขต 3 ร่วมพิธีแห่เทียนพรรษาพร้อมถวายเทียนจำนำพรรษา 6 วัด เนื่องในวันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา - 20 กรกฎาคม 2024
- สพป.นราธิวาส เขต 3 ร่วมจัดทำบันทึกข้อตกลงโครงการสถานศึกษาปลอดภัย ผู้เรียนมีความสุข - 19 กรกฎาคม 2024
- สพป.นราธิวาส เขต 3 ประชุมคณะกรรมการบริหารทุนภูมิทายาท ครั้งที่ 1/2567 - 17 กรกฎาคม 2024