นักเรียนชั้น ม.6 หลักสูตรการจัดการเรียนร่วม (ทวิศึกษา) ตามนโยบายของรัฐบาล ของโรงเรียนดงมะไฟวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 (เลย-หนองบัวลำภู) ที่สำเร็จการศึกษาระดับชั้นประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ประจำปีการศึกษา 2561เข้าร่วมปัจฉิมนิเทศ และรับใบประกาศนียบัตร ร่วมกับนักศึกษาวิทยาลัยเทคนิคหนองบัวลำภู ณ หอประชุมวิทยาลัยเทคนิคหนองบัวลำภู อ.เมือง จ.หนองบัวลำภู เมื่อวันที่ 7 มีนาคม 2562
………………………………………………
ขอขอบคุณข้อมูลจากน.ส.จันทร์พิมพ์ สุขเสริม นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ สพม.19
- สพม.เลย หนองบัวลำภู ร่วมรับนโยบาย “เรียนที่ชอบ อาชีพที่ใช่ ได้ความสุข” - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู จัดกิจกรรมวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการประเมินการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024