วันที่ 27 พฤศจิกายน 2565 ดร.เจนภพ ชัยวรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่
การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1 ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดกิจกรรม เดิน-วิ่ง 123 ปี เจบี รัน เพื่อนำรายได้หลังหักค่าใช้จ่ายสมทบทุนจัดซื้อเครื่องดนตรีไทย ดนตรีสากล อุปกรณ์ชุดนาฏศิลป์ และสมทบทุนสร้างอาคารหอศิลป์ทดแทนอาคารหลังเดิมที่ถูกไฟไหม้ ณ โรงเรียนจ่าการบุญ ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วิ่ง-123-JB-RUN_๒๒๑๑๒๘_7.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วิ่ง-123-JB-RUN_๒๒๑๑๒๘_8.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วิ่ง-123-JB-RUN_๒๒๑๑๒๘_6.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วิ่ง-123-JB-RUN_๒๒๑๑๒๘_5-1600x963.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วิ่ง-123-JB-RUN_๒๒๑๑๒๘_1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วิ่ง-123-JB-RUN_๒๒๑๑๒๘_3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วิ่ง-123-JB-RUN_๒๒๑๑๒๘_2.jpg)
- กิจกรรมโครงการคณิตศาสตร์สัญจร - 28 พฤศจิกายน 2022
- ประชุมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายโรงเรียนคุ้มครองเด็กภาคเหนือ - 28 พฤศจิกายน 2022
- 123 ปี JB RUN ” เครื่องดนตรีให้น้องเพื่อ เรียน รู้ รัก ในพลังแห่งเสียงเพลงอีกครั้ง “ - 28 พฤศจิกายน 2022