เมื่อวันที่ 5 ธันวาคม 2565 นายณัฐภณ ดวงท้าวเศษ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู พร้อมด้วยนางกชพร มณีพงษ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู ได้นำคณะผู้บริหารสถานศึกษา ครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565 จังหวัดเลย
เวลา 07.00 น. นายณัฐภณ ดวงท้าวเศษ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู พร้อมคณะ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล พระสงฆ์และสามเณร จำนวน 89 รูป ณ สนามหน้าศาลากลางจังหวัดเลย
เวลา 08.30 น. นายณัฐภณ ดวงท้าวเศษ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู พร้อมคณะ ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคม ณ ศาลาประชาคมอำเภอเมืองเลย จังหวัดเลย
………………………………………………….
นางสาววนัสนันท์ คุณศรี เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์/ถ่ายภาพ กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลทเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สพม.ลยนภ /รายงาน
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติม https://drive.google.com/drive/folders/1PmEVoNcG4i_12UqE7SEdGTFfCF5flG_k
- สพม.เลย หนองบัวลำภู ร่วมรับนโยบาย “เรียนที่ชอบ อาชีพที่ใช่ ได้ความสุข” - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู จัดกิจกรรมวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการประเมินการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024