วันที่ 8 ธันวาคม 2565 เวลา 09.30 น. ดร.ศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับจังหวัด ณ ห้องประชุมเขาปูน อาคารสโมสร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__8978436-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-2-3-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/2-2-1-1600x1273.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/3-2-1-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/4-2-1-1600x936.jpg)