นายถาวร คูณิรัตน์ ผอ.สพป.อุบลราชธานี เขต 1 มอบหมายให้ นายสุบรรณ ลาสา รอง ผอ.สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ร่วมประชุมคณะกรรมการฝ่ายจัดแสดงและประกวดบนเวทีกลาง ในการจัดงานประจำปีจังหวัดอุบลราชธานี ประจำปี 2566 โดย นายสมเจตน์ เต็งมงคล ปลัดจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานที่ประชุม โดยมีคณะกรรมการเข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณา เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุมพรหมเทวา ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี อ.เมืองอุบลราชธานี จ.อุบลราชธานี
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-62-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/2-44-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/3-43.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/4-34-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/5-35-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/11-16.jpg)
- สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ประชุมติดตามการขับเคลื่อนนโยบายทางการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ร่วมประชุมชี้แจงตัวชี้วัดผลลัพธ์ตามมาตรการปรับปรุงประสิทธิภาพในการปฏิบัติราชการ - 26 กรกฎาคม 2024
- การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การนำเสนอผลงาน และการประกวดแข่งขันกิจกรรมการเรียนรู้ ภายใต้โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา โครงการโรงเรียนสุจริต ประจำปีงบประมาณ 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024