วันที่ 14 ธันวาคม 2565 เวลา 08.00 น. นายอดุลย์ ภูปลื้ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์ พร้อมด้วย นางสาวจิรวรรณ สุรเสียง นายสิงห์เพชร สุทธิ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์ ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมรับชมรายการพุธเช้า ข่าวสพฐ. ครั้งที่ 44/2565 เพื่อรับทราบข้อราชการเร่งด่วนและนโยบายจากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานและประชุมคณะกรรมการส่งเสริมประสิทธิภาพและยกระดับคุณภาพการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์ ณ ห้องประชุมขวัญชนก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์
- สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์ ร่วมกิจกรรมวันต่อต้านยาเสพติดโลก ประจำปี 2567 - 27 มิถุนายน 2024
- สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์ จัดอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาวิทยากรแกนนำเพื่อขับเคลื่อนการพัฒนาศักยภาพการจัดการเรียนรู้เพื่อเสริมสร้างความฉลาดรู้ของผู้เรียนตามแนวทางการประเมินระดับนานาชาติ (PISA) - 27 มิถุนายน 2024
- สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์ ประชุมการพัฒนาประสิทธิภาพ คุณภาพ มาตรฐานการปฏิบัติราชการและบริหารจัดการศึกษา ครั้งที่ 3/2567 - 27 มิถุนายน 2024