![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/328625666_1595819800891160_4829514006907290801_n-1600x1219.jpg)
วันที่ ๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ นางธัญญลักษณ์ เกียรติกุลไทย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต ๑ มอบหมายให้ นางสาวสุพิชสิริ ถิรวัฒนาพงศ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต ๑ พร้อมด้วยนางอัชรา มณีรอด ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และเจ้าหน้าที่ลูกเสือในสังกัด ร่วมพิธีเปิดการฝึกอบรมนายหมู่ลูกเสือ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี ซึ่งจัดการอบรมระหว่างวันที่ ๓-๕ กุมภาพันธ์ พ.ศ. ๒๕๖๖ โดยมี นางสายใหม นันทศรี ศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ค่ายลูกเสือโรงเรียนการุ้งวิทยาคม อำเภอบ้านไร่
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/328510300_903026297704394_4193213946484380431_n-1600x1068.jpg)
- สพป.อุทัยธานี เขต ๑ กิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน - 7 กรกฎาคม 2024
- สพป.อุทัยธานี เขต ๑ จัดอบรมโครงการพัฒนานวัตกรรมเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาด้วยรูปแบบ Active Learning สำหรับครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (๑ อำเภอ ๑ โรงเรียนคุณภาพ) - 6 กรกฎาคม 2024
- สพป.อุทัยธานี เขต ๑ จัดอบรมเชิงปฏิบัติการ การสร้างความรู้ ความเข้าใจในการดำเนินงานโครงการอาหารกลางวัน - 6 กรกฎาคม 2024