![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8415-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8418-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8435-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8437-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8438-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8441-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8447-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8449-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8451-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8458-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8465-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8467-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8475-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8479-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8481-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8491-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8506-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8509-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8510-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8511-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/Resize-of-DSC_8515-1600x1067.jpg)
เมื่อเวลา 09.00 น.วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2566 ที่ห้องประชุมไพลิน อาคารศรีสัตตพัฒน์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 นายสุเทพ ศรบุญทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 เป็นประธานการประชุมศึกษานิเทศก์ เพื่อชี้แจงศูนย์สอบ O-Net ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2565 โดยสถาบันทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ (องค์การมหาชน) โดยมี นางสาวรุ่งอรุณ เมธาภัทรกุล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 พร้อมด้วย นางปุณิกา ธรรมนูญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำพูน เขต 2 ช่วยปฏิบัติราชการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 นายทองคำ จันทร์โสภา ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ โดยมี นางรวิกานต์ โพธิ์ศรี ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เป็นผู้รับผิดชอบโครงการ////// ปาริชาติ อาจสำแดง ภาพ / ข่าว
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 อบรมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนการใช้สื่อเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการจัดการเรียนรู้ และพัฒนางาน ประยุกต์ใช้ AI ในการสร้างสื่อในรูปแบต่าง ๆ เชื่อมโยงสื่อการเรียนรู้ - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 แข่งขัน A-MATH “ฝึกความคิด พิชิตสมอง ท้าประลอง A-MATH ประจำปี 2567” ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 จัดการแข่งขันภาษาไทย โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในสัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ปี 2567 - 25 กรกฎาคม 2024