![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_4163-1600x1067.jpg)
วันที่ ๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๑๕ น. นางธัญญลักษณ์ เกียรติกุลไทย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุทัยธานี เขต ๑ พร้อมด้วย ดร.สมาพร ลี้ภัยรัตน์ นางสาวสุพิชสิริ ถิรวัฒนาพงศ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุทัยธานี เขต ๑ นำผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ ไหว้พระ และกล่าวคำปฏิญานตน “เขตสุจริต” เพื่อเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร เสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรม โดยจะจัดกิจกรรมทุกสัปดาห์แรกของเดือน ในปี ๒๕๖๖ ณ บริเวณ สนามหญ้า หน้าอาคาร สพป.อุทัยธานี เขต ๑
- สพป.อุทัยธานี เขต ๑ กิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน - 7 กรกฎาคม 2024
- สพป.อุทัยธานี เขต ๑ จัดอบรมโครงการพัฒนานวัตกรรมเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาด้วยรูปแบบ Active Learning สำหรับครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (๑ อำเภอ ๑ โรงเรียนคุณภาพ) - 6 กรกฎาคม 2024
- สพป.อุทัยธานี เขต ๑ จัดอบรมเชิงปฏิบัติการ การสร้างความรู้ ความเข้าใจในการดำเนินงานโครงการอาหารกลางวัน - 6 กรกฎาคม 2024