นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานที่ประชุมสภากาแฟจังหวัดอุบลราชธานี ครั้งที่ 3 /2566 “ตุ้มโฮม ฮักแพง แบ่งปัน สานสัมพันธ์ อุบลบ้านเฮา” จัดโดยหน่วยงานในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เพื่อให้ส่วนราชการ เพื่อให้ส่วนราชการทั้งภาครัฐและเอกชนในจังหวัดอุบลราชธานี ได้สร้างความคุ้นเคย แลกเปลี่ยนเรียนรู้ ประชาสัมพันธ์ข้อมูลข่าวสารที่สำคัญ ร่วมแสดงความคิดเห็น ร่วมพัฒนาจังหวัดอุบลราชธานีให้ไปในทิศทางเดียวกัน โดย นายถาวร คูณิรัตน์ ผอ.สพป.อุบลราชธานี เขต 1 มอบหมายให้ นายสุบรรณ ลาสา รอง ผอ.สพป.อุบลราชธานี เขต 1 เข้าร่วมกิจกรรม ในวันที่ 24 มีนาคม 2566 เวลา 08.00 น. ณ สำนักงานโครงการชลประทานที่ 7 ตำบลแจระแม อ.เมืองอุบลราชธานี จ.อุบลราชธานี : ธนิษฐา ศรีอุฬารวัฒน์ ศราวุฒิ ขันเงิน ข่าว
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-218.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-195.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-194.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-174.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/5-175.jpg)
- สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ประชุมติดตามการขับเคลื่อนนโยบายทางการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ร่วมประชุมชี้แจงตัวชี้วัดผลลัพธ์ตามมาตรการปรับปรุงประสิทธิภาพในการปฏิบัติราชการ - 26 กรกฎาคม 2024
- การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การนำเสนอผลงาน และการประกวดแข่งขันกิจกรรมการเรียนรู้ ภายใต้โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา โครงการโรงเรียนสุจริต ประจำปีงบประมาณ 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024