^^^ วันนี้ นายสุภาพ กาวิ รองผอ.สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 รักษาราชการแทนผอ.สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ให้เกียรติเป็นประธานในการ coaching ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนบ้านน้ำริน ที่ได้รับการแต่งตั้งใหม่ โดยจะประชุมร่วมกันในการเตรียมการปฏิบัติงานของผู้อำนวยการสถานศึกษาในระยะ 1 ปี ซึ่งจะอยู่ภายใต้คำแนะนำ ปรึกษา ของคณะกรรมการที่ปรึกษา (Coaching Team) เพื่อให้ผู้บริหารสถานศึกษาสามารถปฏิบัติงานตามระเบียบ กฎหมาย และภารกิจที่เกี่ยวข้องได้อย่างมีประสิทธิภาพ และประสิทธิผล ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านน้ำริน อ.ปางมะผ้า จังหวัดแม่ฮ่องสอน นรินทร์ ไชยวงศ์ ภาพ/ธีรธิดา พรหมมาแบน ข่าว+++++
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 จัดกิจกรรมเพื่อเป็นการถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 ประชุม อ.ก.ค.ศ. ครั้งที่ 8/2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- การแข่งขันจักรยานขาไถ (Balance Bike) เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ จังหวัดแม่ฮ่องสอน - 24 กรกฎาคม 2024