🚩วันอังคาร ที่ 14 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารจัดการอัตราจ้างผู้ปฎิบัติงานให้ราชการ ตำแหน่งธุรการโรงเรียน สังกัด สพป.เลย เขต 3 ครั้งที่ 1/2566 ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม,นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม,ประธานบริหารกลุ่มโรงเรียน และบุคลากร ที่เกี่ยวข้องร่วมประชุมฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
- สพป.เลย เขต 3 จัดกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนา สพฐ. ครบรอบ 21 ปี - 7 กรกฎาคม 2024
- สพป.เลย เขต 3 ออกตรวจเยี่ยม และติดตามการจัดการเรียนการสอน โรงเรียนในสังกัด - 3 กรกฎาคม 2024
- สพป.เลย เขต 3 จัดอบรมเชิงปฎิบัติการการยื่นขอรับเงินบำเหน็จบำนาญด้วยตนเองทางระบบอิเล็กทรอนิกส์ (e-filing) ประจำปี พ.ศ.2567 - 2 กรกฎาคม 2024