เมื่อวันที่ 2 พฤษภาคม 2562 ณ ห้องประชุมตะวันลับฟ้า สพม.19 นายไพโรจน์ พรมสอน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา (สพม.) เขต 19 พร้อมด้วย นายณัฐภณ ดวงท้าวเศษ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 19 และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมให้การต้อนรับนายพิสุทธิ์ แสนเมือง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา (สพป.) เลย เขต 3 และคณะ ที่เดินทางมาศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ พร้อมกับมาส่งตัวนางช่อเอื้อง ประเทศสิง ที่ได้รับย้ายมาดำรงตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.19
…………………………………
- สพม.เลย หนองบัวลำภู ร่วมรับนโยบาย “เรียนที่ชอบ อาชีพที่ใช่ ได้ความสุข” - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู จัดกิจกรรมวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนนาวังศึกษาวิช สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการประเมินการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา - 25 กรกฎาคม 2024