วันศุกร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภพงษา จันทรังษ์ ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 6 เป็นประธานการประชุม “ผอ.เขต 6 พบเพื่อนครู” อำเภอคง โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพบปะ ผู้บริหารสถานศึกษา ครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อแจ้งนโยบายให้ทราบ และมอบนโยบายในการปฏิบัติราชการ เพื่อการขับเคลื่อนคุณภาพการศึกษาโรงเรียนในสังกัด สพป.นครราชสีมา เขต 6 ณ โรงเรียนชุมชนคงวิทยา อ.คง จ.นครราชสีมา
- นายศุภพงษา จันทรังษ์ ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 6 เป็นประธานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 6 ครั้งที่ 6/2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- นายศุภพงษา จันทรังษ์ ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 6 เข้าร่วมประชุม “สพฐ. สัญจร ขอบคุณสหกรณ์ - 22 กรกฎาคม 2024
- การอบรมหลักสูตร “การพัฒนาครูผู้ช่วยสู่มืออาชีพเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษา” แก่ครูผู้ช่วยในสังกัด สพป.นครราชสีมา เขต 6 (วันสุดท้าย) - 21 กรกฎาคม 2024