![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/680897_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-198.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/6-116.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/680905_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/7-100.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/5-144.jpg)
สพป.บุรีรัมย์ เขต ๑ นำโดย นางสาวพรทิพย์ ทวีวัฒน์โสภา รอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต ๓ (ช่วยราชการ) พร้อมบุคลากรที่ได้รับมอบหมาย เป็นผู้แทนหน่วยงาน ร่วมกิจกรรมเนื่องในวันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า ณ บริเวณลานด้านหน้าศาลากลางจังหวัดบุรีรัมย์ (หลังเดิม) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ จังหวัดบุรีรัมย์ โดยมี นายจำเริญ แหวนเพ็ชร รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานฯ
เมื่อวันที่ ๒๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ สพป.บุรีรัมย์ เขต ๑ นำโดย นางสาวพรทิพย์ ทวีวัฒน์โสภา รอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต ๓ (ช่วยราชการ) พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัดที่ได้รับมอบหมาย เป็นผู้แทนหน่วยงาน ร่วมกิจกรรมเนื่องในวันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า ซึ่งเป็นวันคล้ายวันสวรรคตแห่งพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๖ เวลา ๐๗.๓๐ น. กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นำโดย นางบุศยรินทร์ แพงศรี ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรในกลุ่ม ร่วมพิธีสวดพระพุทธมนตร์และทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ณ บริเวณลานด้านหน้าศาลากลางจังหวัดบุรีรัมย์ (หลังเดิม) เวลา ๐๘.๐๐ น. กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ร่วมพิธีวางพวงมาลาและถวายราชดุดีณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์ รัชกาลที่ ๖ ศาลากลางจังหวัดบุรีรัมย์ (หลังเดิม) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ จังหวัดบุรีรัมย์ โดยมี นายจำเริญ แหวนเพ็ชร รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธาน (มณีรัตน์ ปักโคนานัง : ภาพ)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/9-62.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-174.jpg)
- รำลึกสุนทรภู่ เชิดชูความเป็นไทย เทิดไท้องค์ราชัน จับมือกันสู่อาเซียน - 26 กรกฎาคม 2024
- การประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๑ - 26 กรกฎาคม 2024
- การประชุมโรงเรียนนำร่องพื้นที่นวัตกรรมการศึกษาจังหวัดบุรีรัมย์ - 26 กรกฎาคม 2024